Myfenadin Công ty Cổ phần Dược phẩm Đất Việt

Myfenadin

Thương hiệu: Đang cập nhật  |  Tình trạng: Còn hàng
Liên hệ
Myfenadin là là thuốc kháng histamin H1 thế hệ hai


Thành phần: Mỗi 5ml hỗn dịch chứa Fexofenadin Hydroclorid 30mg

Chỉ định:

• Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng do thời tiết ở người lớn và trẻ em.

• Những người xuất hiện triệu chứng như hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt được điều trị hiệu quả.

Quy cách: Hộp 20 gói x 5ml   

 Nhà sản xuất: Công ty Liên doanh Meyer - BPC.          

 

Hotline
0912075641
Hotline
0962470011
popup

Số lượng:

Tổng tiền: